เวลาทำการ: จันทร์-ศุกร์ เวลา 08:30-17.30 น.

ติดต่อสอบถามโทร : +662-886-7834 - 5

ภาษา :

Line ID Sales : @Siamintercorp

ติดต่อเรา

รายละเอียดการติดต่อ


บริษัท สยามอินเตอร์คอร์ป (ประเทศไทย) จำกัด

212/10 หมู่ 1 หมู่บ้านนนทรีเพลส ถนนนครอินทร์-พระราม 5 ตำบลบางไผ่ อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี 11000


Siam Intercorp (Thailand) Co., Ltd.

212/10 Moo 1, Nonthree Place, Nakorn In - Rama V Rd., Bangphai, Muangnonthaburi, Nonthaburi 11000

Tel. : 0-2886-7834 - 5 (Operator) Fax. : 0-2886-7836

Email: info@siamintercorp.co.th

Website: www.siamintercorp.co.th

Line@ Sales
Line ID Sales :@Siamintercorp

Line@ Service
Line ID Service :@SIT - Services


Managing Director / Sales Manager
กรรมการผู้จัดการ / ผู้จัดการฝ่ายขาย

Mr. Paradorn Chanchawee

คุณภราดร จันทร์ฉวี 

Mobile : 081-810-1123
Paradorn@siamintercorp.co.th
ID Line : paradorn_lek


       

Sales Department / ฝ่ายขาย

Mr. Weerawat Juliwanlee

คุณวีรวัขร์ จุลิวรรณลี
Sales Engineer
(วิศวกรฝ่ายขาย)

Mobile : 087-837-9569
Weerawat@siamintercorp.co.th
ID Line : smile_wj

       
Mr. Panupong Joipradit

คุณภาณุพงศ์ จ้อยประดิษฐ์
Position: Website & Sales Administration
(แอดมินเว็บไซต์ และเจ้าหน้าที่ธุรการฝ่ายขาย)
Mobile : 083-619-8791
Adminsales@siamintercorp.co.th
ID Line: aom.sine



After Sales Service / บริการหลังการขาย

Mr. Ekapong Wanthong

คุณเอกพงษ์ วันทอง

Assistant Service Manager
(ผู้ช่วยผู้จัดการฝ่ายบริการ)

Mobile : 086-807-7349
Ekapong@siamintercorp.co.th
ID Line : ekapong086807349

       

Mr. Kittipong Kingkeaw

คุณกิตติพงษ์ กิ่งแก้ว
Service Engineer
(วิศวกรฝ่ายบริการ)

Mobile : 086-712-3101
Kittipong@siamintercorp.co.th
ID Line : ceast07

       

Mr. Komsorn Wongthongdee

คุฯคมสร วงศ์ทองดี
Service Engineer
(วิศวกรฝ่ายบริการ)

Mobile : 085-296-5725
Komsorn@siamintercorp.co.th
ID Line : sunza55

       

Mr. Jumrat Iemsa-art

คุณจำรัส เอี่ยมสอาด
Service Engineer
(วิศวกรฝ่ายบริการ)

Mobile : 095-959-7553
Jumrat@siamintercorp.co.th
ID Line : sofar_kmutnb

       
 

Ms. Tippawan Taweeporn

คุณทิพวัลย์ ทวีพร
After Sales Service Administration

(เจ้าหน้าที่ธุรการฝ่ายบริการหลังการขาย)

Mobile : 085-331-3101
Aftersalesservice@siamintercorp.co.th
ID Line : poisonchom

       
 
Purchasing & Hr / ฝ่ายจัดซื้อ และ บุคคล
 

 Mrs. Manthana Suttiniyom

คุณมันทนา สุทธินิยม

Mobile : 084-550-0621
Manthana@siamintercorp.co.th
ID Line: 0845500621

       

แผนที่

ฟอร์มติดต่อ

Engine by shopup.com